



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA
Tovuti: www.hlpc.go.tz
Simu: 0734005777



TAARIFA KWA UMMA

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inaendelea na usaili wa watahiniwa wa mitihani ya usajili itakaofanyika Mwezi Aprili, 2025. Aidha, Baraza linawakumbusha Wataalam wa Maabara kuhakikisha wanafuata Miongozo na taratibu za kuomba na kufanya malipo ya Serikali kwa ajili ya mitihani na malipo mengine.

Inasisitizwa waombaji wote wa mitihani wa usajili au yeyote anayefanya malipo ya Baraza la Wataalam wa Maabara wahakikishe wanafanya malipo kwa **control number** watakayoipata wenyewe kupitia akaunti ya mfumo wa HPRS.

Aidha, Ofisi ya msajili inawaasa Wataalam wote Wafuate utaratibu uliowekwa na Baraza katika kupata huduma kwa kutumia Namba za mawasiliano zilizotolewa na Ofisi ili kuepuka **KUTAPELIWA!**

Ofisi ya Msajili inawatakia maandalizi mema ya mitihani.

Imetolewa na:

Ofisi ya Msajili

Baraza la Wataalam wa Maabara

05.02.2025

